CHANGE COLOR
  • Default color
  • Brown color
  • Green color
  • Blue color
  • Red color
CHANGE LAYOUT
  • leftlayout
  • rightlayout
SET FONT SIZE
  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size
Change COLOR/LAYOUT/FONT

Câu Lạc Bộ TÌNH NGHỆ SĨ

TRANG CHÍNH Tin Tức Thông Báo

Thông Báo

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author
51 Buổi Văn Nghệ "Nếu Có Yêu Tôi" Monday, 28 January 2013 Ngọc Trong Tim
52 Hội Xuân Quý Tỵ - San Fernando Valley Friday, 18 January 2013 BBT
53 Ra Mắt Sách "Vui Đời Toán Học" của Giáo Sư Nguyễn Xuân Vinh Sunday, 30 December 2012 Ban Tổ Chức
54 Gây Quỹ Cứu Trợ cho Nạn Nhân Bão Sandy tại VHN-TV ngày Thứ Bảy, 15 tháng 12, 2012 Thursday, 13 December 2012 Cao Minh Hưng
55 Ngày Đi Bộ và Văn Nghệ Yểm Trợ Nạn Nhân Bão Sandy Friday, 30 November 2012 BBT
56 Thông Báo Mời Tham Gia Tuyển Tập Văn Học Nghệ Thuật Hải Ngoại - Tập 2 Saturday, 17 November 2012 Ban Chủ Trương TTVHNTHN
57 Đêm Nhạc Tưởng Niệm Nhạc Sĩ Trần Trịnh Thursday, 08 November 2012 BBT
58 Đêm Văn Nghệ "Trả Ta Sông Núi" Tuesday, 06 November 2012 BBT
59 Chương Trình Mừng Sinh Nhật 80 của GS Nguyễn Thanh Liêm Tuesday, 30 October 2012 Ban Tổ Chức
60 Đêm nhạc Tưởng Niệm Trần Trịnh Friday, 26 October 2012 phong vu
61 Chương Trình Mừng Sinh Nhật lần thứ 80 của GS Nguyễn Thanh Liêm Sunday, 14 October 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
62 Giới Thiệu: Đại Nhạc Hội Hùng Sử Việt kỳ 9 - 2012 Thursday, 20 September 2012 BBT-CLB Tình Nghệ Sĩ
63 Giới Thiệu Chương Trình Chiều Nhạc Kỷ Niệm & Ra Mắt CD "Thềm Xưa" Thursday, 20 September 2012 BBT - CLB TNS
64 Thông Báo: Bầu Cho Thí Sinh Cuộc Thi Giọng Hát Hay Năm 2012 - "People's Choice Award" Wednesday, 12 September 2012 Ban Tổ Chức Cuộc Thi
65 Thông Báo Chương Trình Thi Tuyển Giọng Ca Hay Năm 2012 - Vòng Bán Kết và Chung Kết Tuesday, 28 August 2012 Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ - BTC cuộc Thi Tuyển Giọng Ca Hay Năm 2012
66 Đại Lễ Vu Lan - Tri Ân Công Đức Thursday, 16 August 2012 CLB TNS
67 Ðại Nhạc Hội Cám Ơn Anh Kỳ VI - Chủ Nhật, 12 tháng 8, 2012 Saturday, 04 August 2012 Ban Biên Tập
68 THƯ MỜI THAM DỰ BUỔI THAM LUẬN Thursday, 26 July 2012 Cao Kiều Phong
69 HỘI CHỢ HÈ BOLSA GRANDE Monday, 16 July 2012 Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ
70 Giới thiệu tác phẩm "SUỐI LÀNH" của Nữ sĩ Hồng Khương Thursday, 05 July 2012 CLB Thi Văn Tao Đàn
71 Giới Thiệu "Tâm Tình Người Con Việt" Monday, 18 June 2012 Cao Minh Hưng
72 Giới Thiệu Buổi Ra Mắt Sách: Trần Củng Sơn - Một Thoáng 26 Năm Saturday, 09 June 2012 Trần Củng Sơn
73 Thiệp Mời 20 năm thành lập và phát giải Văn Thơ Lạc Việt Monday, 04 June 2012 Chinh Nguyên
74 Thông Báo Thi Tuyển Giọng Ca Hay - Vòng Sơ Kết Số 2 Wednesday, 09 May 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
75 Chương trình Đại Nhạc Hội "Tạ Ơn Trên Người Vẫn Thương Người" - Hội Bạn Người Cùi Saturday, 05 May 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
76 Chương Trình Ra Mắt Sách "Ốc Mượn Hồn" của NV Nguyễn Quang Saturday, 05 May 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
77 THƯ MỜI THAM DỰ NGÀY THUYỀN NHÂN VIỆT NAM Saturday, 28 April 2012 Ủy Ban Thực Hiện Đài Tưởng Niệm Thuyền Nhân Việt Nam
78 CLB Tình Nghệ Sĩ Đại Nhạc Hội Kỷ Niệm 2 Năm Thành Lập Monday, 02 April 2012 Ký giả Bình Sa - Việt Báo
79 Giới Thiệu Buổi Triển Lãm Tranh Nghệ Thuật "Mơ Xuân" Sunday, 04 March 2012 Cao Minh Hưng
80 Thư Mời Họp Mặt Hội Ái Hữu Đồng Hương Bình Dương Sunday, 04 March 2012 Thông Báo
81 CLB Tình Nghệ Sĩ Kỷ Niệm Đệ II Chu Niên - Tình Người Nghệ Sĩ Thursday, 01 March 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ & Bài Viết của GS Nguyễn Thanh Liêm
82 Đêm Nhạc Hương Thiền Monday, 20 February 2012 Thanh Thanh
83 Thi Tuyển Giọng Ca Hay năm 2012- Vòng Sơ Kết Số 1 Ngày 18 tháng 3 năm 2012 Monday, 13 February 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
84 CHƯƠNG TRÌNH VĂN NGHỆ YỂM TRỢ CÁC NHÀ ĐẤU TRANH DÂN CHỦ Monday, 13 February 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
85 Hội Chợ Tết "Xuân An Bình" Nhâm Thìn 2012 Saturday, 28 January 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ và Global TV
86 Hội Chợ Tết Nhâm Thìn 2012 - San Diego Monday, 09 January 2012 Hiệp Hội Người Việt San Diego
87 Hội Xuân Nhâm Thìn 2012 - San Fernando Valley Monday, 26 December 2011 Hội Chợ Tết San Fernando Valley
88 NGÀY TÔN SƯ TRỌNG ĐẠO Thursday, 15 December 2011 GS Nguyễn Thanh Liêm
89 NGÀY TÙ NHÂN LƯƠNG TÂM VIỆT NAM Monday, 05 December 2011 Phạm Trần Anh
90 Đêm Thắp Nến Hiệp Thông Cầu Nguyện Với Thái Hà Monday, 05 December 2011 LM Mai Khải Hoàn
91 Đêm Nhân Quyền Cho Việt Nam Monday, 05 December 2011 Lý Vĩnh Phong
92 Chương Trình "THI TUYỂN GIỌNG CA HAY CỦA NĂM 2012" Sunday, 04 December 2011 CLB Tình Nghệ Sĩ
93 Mái Ấm Nghèo - Kinh 5 Tuesday, 29 November 2011 Cao Minh Hưng
94 Ra Mắt Sách "Tập San Văn Hữu Số 14" Tuesday, 08 November 2011 Văn Bút Tây Nam Hoa Kỳ
95 Ra Mắt Sách: "ĐI MỸ" của Tác Giả Trần Yên Hòa Friday, 04 November 2011 Trần Yên Hoà
96 Tình Yêu - Niềm Tin - Hy Vọng--Hồi Ký của Phạm Vân Bằng Monday, 31 October 2011 Phạm Vân Bằng
97 Ra Mắt Sách: "Tâm Sự Nước Non " và "Một Thời Để Nhớ" Friday, 28 October 2011 Minh Võ và Nguyễn Văn Lục
98 Ra mắt tập thơ và CD Người Tình Hư Vô và Người Như Lá Biếc Friday, 14 October 2011 Cao Minh Hưng
99 Tuyển Tập Văn Học Nghệ Thuật Hải Ngoại - Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ -Tập 1: VƯỜN XUÂN Thursday, 13 October 2011 Ban Chủ Trương Tuyển Tập Văn Học và Nghệ Thuật - CLB Tình Nghệ Sĩ
100 Buổi Ra Mắt Sách "Tình Thơ Nguyễn Vạn Thắng" Sunday, 09 October 2011 admin1
 
Page 2 of 3
Username   Password       Forgot password?  Forgot username?  Register / Create an account