CHANGE COLOR
  • Default color
  • Brown color
  • Green color
  • Blue color
  • Red color
CHANGE LAYOUT
  • leftlayout
  • rightlayout
SET FONT SIZE
  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size
Change COLOR/LAYOUT/FONT

Câu Lạc Bộ TÌNH NGHỆ SĨ

TRANG CHÍNH Sinh Hoạt Sinh Hoạt CLB TNS

Sinh Hoạt CLB Tình Nghệ Sĩ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author
51 CLB Tình Nghệ Sĩ "Hát Cho Quê Hương Việt Nam" Thursday, 23 April 2015 Thanh Phong - Đăng trong nhật báo Viễn Đông
52 CLB Tình Nghệ Sĩ Kỷ Niệm 5 năm Ngày Thành Lập Saturday, 04 April 2015 Văn Lang
53 Hình ảnh và video của CLB Tình Nghệ Sĩ trong Hội Chợ Tết Sinh Viên và Cộng Đồng Saturday, 14 March 2015 Cao Minh Hưng
54 Chương trình Ra Mắt Sách "Đời Sống Quanh Ta" của Nhà Văn Ninh Thuận Tuesday, 10 February 2015 Bình Sa - Việt Báo
55 Chương Trình Tưởng Niệm Các Anh Hùng Tử Sĩ Hoàng Sa Tuesday, 10 February 2015 Cao Minh Hưng
56 Một Sinh Hoạt Cuối Năm Thursday, 15 January 2015 Hoàng Thụy Văn
57 Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ Tham Gia Chương Trình Văn Nghệ Mừng Giáng Sinh Tuesday, 13 January 2015 Huê Vương
58 Buổi ra mắt sách Minh Đức Hoài Trinh – Chính Khí Người Cầm Bút Monday, 05 January 2015 Thanh Phong - Báo Viễn Đông
59 ĐÊM NHẠC TÌNH KHÚC CAO MINH HƯNG Friday, 12 December 2014 Tâm Thuận Nguyễn
60 Buổi Ra Mắt của Tác Giả Vũ Ngọc Đĩnh & Tác Giả Chinh Nguyên Wednesday, 19 November 2014 Cao Minh Hưng
61 Hội Nghị Diên Hồng Thời Đại Monday, 10 November 2014 Cao Minh Hưng
62 Từ Hòn Khói đến Tượng Đức Thánh Trần... Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
63 Buổi Ra Mắt Sách "Việt Nam-Nước Tôi" của Sử Gia Phạm Trần Anh Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
64 Đại Nhạc Hội Hùng Sử Việt Kỳ 11 năm 2014 Tuesday, 14 October 2014 Vương Huê
65 Hội Chợ Sách Lần Thứ II Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
66 Chương trình Tết Trung Thu tại Phước Lộc Thọ - Little Saigon TV Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
67 Buổi Sinh Nhật Chung của Các Thành Viên CLB Tình Nghệ Sĩ Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
68 Buổi lễ Khánh Thành Tượng Đài Đức Thánh Trần Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
69 Chuyến Du Ngoạn Oxnard/Santa Barbara Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
70 Đại Nhạc Hội Cám Ơn Anh Kỳ Thứ 8 Tuesday, 14 October 2014 Cao Minh Hưng
71 Chương Trình "Áo Trắng" Tuesday, 07 October 2014 Cao Minh Hưng
72 Đêm Vinh Danh Mẹ Tuesday, 07 October 2014 Cao Minh Hưng
73 CLB Hùng Sử Việt & RMS "Khung Trời Kỷ Niệm" của GS Ngọc Loan Thursday, 31 July 2014 Cao Minh Hưng
74 Chương trình Áo Trắng tại Saigon Performing Arts Center Thursday, 31 July 2014 Cao Minh Hưng
75 Từ Mùa Thu Paris Đến Mùa Hè Cali.... Wednesday, 02 July 2014 Cao Minh Hưng
76 Lễ Vinh Danh Ngày Quân Lực Việt Nam Cộng Hòa & Tưởng Niệm Đức Đệ Tứ Tăng Thống Thích Huyền Quang Monday, 23 June 2014 Cao Minh Hưng
77 ÐÊM THẮP NẾN CẦU NGUYỆN CHO QUÊ HƯƠNG VIỆT NAM Monday, 23 June 2014 Tường Thuật
78 Chương Trình "Đêm Vinh Danh Mẹ" Thursday, 15 May 2014 Cao Minh Hưng
79 Màn Hoạt Cảnh "Đôi Mắt Phượng" Saturday, 03 May 2014 Cao Minh Hưng
80 Hình Ảnh Buổi Lễ Tưởng Niệm Quốc Hận lần thứ 39 tại Tượng Đài Chiến Sĩ Việt Mỹ Monday, 28 April 2014 Nguyễn Thiều Minh
81 CLB Tình Nghệ Sĩ và "Một Giấc Mơ" của Nguyễn Quang Thursday, 17 April 2014 Phạm Gia Đại
82 Ban Hợp Ca CLB Tình Nghệ Sĩ Tham Gia Giỗ Tổ Hùng Vương Thursday, 17 April 2014 Cao Minh Hưng
83 Vinh Danh Các Thành Viên trong Ban Văn Nghệ của CLB Tình Nghệ Sĩ Thursday, 03 April 2014 Cao Minh Hưng
84 Buổi Lễ Vinh Danh Việt Nam Cộng Hoà với Nghị Quyết J.R. 455 của TNS Dick Black Wednesday, 02 April 2014 Cao Minh Hưng
85 Đệ Tứ Chu Niên CLB Tình Nghệ Sĩ – Một Bước Thăng Tiến Wednesday, 26 March 2014 Phạm Gia Đại
86 Lời Cảm Tạ của BTC Đệ Tứ Chu Niên CLB Tình Nghệ Sĩ Monday, 24 March 2014 Cao Minh Hưng
87 Ban Văn Nghệ CLB Tình Nghệ Sĩ trình diễn ở các Hội Chợ Tết Monday, 24 February 2014 Cao Minh Hưng
88 Hình ảnh Ban Hợp Ca thăm Nhà văn Thinh Quang & tham gia Hội Chợ Tết LA Monday, 24 February 2014 Cao Minh Hưng
89 Hình ảnh Ban Hợp Ca thăm Nhà văn Thinh Quang & tham gia Hội Chợ Tết LA Monday, 24 February 2014 Cao Minh Hưng
90 Một Đóa Hoa Dành Cho Các Bạn Trẻ Sunday, 09 February 2014 Cao Minh Hưng
91 Từ Một Tấm Hình (Viết Về Buổi Gây Quỹ Cuối Năm) Friday, 10 January 2014 Cao Minh Hưng
92 Buổi Ra Mắt Sách "Thuở Phiêu Bồng" của NV Phạm Thanh Khâm Thursday, 09 January 2014 Cao Minh Hưng
93 Kỷ Niệm 50 Năm Hoạt Động Truyền Thông của Nghệ sĩ Như Hảo Thursday, 09 January 2014 Cao Minh Hưng
94 BA CÂY CHỤM LẠI NÊN HÒN NÚI CAO Wednesday, 25 December 2013 Phạm Gia Đại
95 Ra Mắt Sách "Đề Nghị Thống Nhất Cách Viết Chữ Quốc Ngữ Wednesday, 25 December 2013 Nguyễn Ninh Thuận - trích từ Việt Báo
96 Ngày Tù Nhân Lương Tâm Việt Nam - Tại Viện Việt Học , Chủ Nhật 8 Tháng 12, 2013 Wednesday, 25 December 2013 Hoàng Thụy Văn tường trình. Hình ảnh của NAG Vương Huê.
97 Đêm Nhân Quyền Cho Việt Nam 2013 - Thứ Bảy, Ngày 7 Tháng 12 Năm 2013 Wednesday, 25 December 2013 Thiệu Võ
98 Họp Mặt Cuối Năm và Gây Quỹ Giúp Nạn Nhân Bão Hải Yến, ngày Thứ Sáu, 6 tháng 12, 2013 Wednesday, 25 December 2013 Bình Sa - Trích từ Việt Báo
99 Ngày Chủ Nhật Đáp Lời Sông Núi Sunday, 24 November 2013 Cao Minh Hưng
100 Mối Tình Nghệ Sĩ Như… Pháo Hoa Wednesday, 20 November 2013 Trangđài Glassey-Trầnguyễn
 
Page 2 of 4
Username   Password       Forgot password?  Forgot username?  Register / Create an account