CHANGE COLOR
  • Default color
  • Brown color
  • Green color
  • Blue color
  • Red color
CHANGE LAYOUT
  • leftlayout
  • rightlayout
SET FONT SIZE
  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size
Change COLOR/LAYOUT/FONT

Câu Lạc Bộ TÌNH NGHỆ SĨ

TRANG CHÍNH Sinh Hoạt Sinh Hoạt CLB TNS

Sinh Hoạt CLB Tình Nghệ Sĩ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author
151 Kịch "Đôi Ta Ngày Vui" Wednesday, 22 May 2013 BBT
152 Hình Ảnh Buổi Ra Mắt Sách "Đức: Tình Yêu Của Một Phóng Viên Dành Cho Một Dân Tộc Nhiều Đau Thương Saturday, 04 May 2013 Cao Minh Hưng
153 Hình ảnh của buổi Đại Lễ Tưởng Niệm Quốc Hận 30-4 Sunday, 28 April 2013 Huê Vương/Cao Minh Hưng
154 Một số hình ảnh và Youtube đêm "Hát Cho Thuyền Nhân và Tương Lai Việt Nam" Wednesday, 17 April 2013 BBT
155 Một Số Hình Ảnh Đêm Thắp Nến Ủng Hộ Các Tôn Giáo và Đồng Bào Trong Nước Monday, 08 April 2013 Cao Minh Hưng
156 Bài Tường Thuật Buổi Tiệc Cảm Tạ Các Thành Viên Trong Ban Văn Nghệ Sau Ngày Đệ Tam Chu Niên CLB TNS Monday, 01 April 2013 Thuý Quỳnh
157 Đại Hội Đệ Tam Chu Niên CLB Tình Nghệ Sĩ Monday, 18 March 2013 Cao Minh Hưng
158 Họp Mặt Tân Niên Quý Tỵ 2013 Wednesday, 20 February 2013 Cao Minh Hưng
159 Cuộc Diễn Hành Tết Quý Tỵ 2013 Thursday, 14 February 2013 Bình Trương
160 Chúc Mừng Năm Mới Quý Tỵ 2013 Saturday, 09 February 2013 Ban Điều Hành CLB TNS và Ban Biên Tập
161 Buổi Trình Diễn Cho Hội Chợ Tết Quý Tỵ 2013 tại San Fernando Valley Saturday, 02 February 2013 Bình Trương
162 Hội Xuân Quý Tỵ 2013 - San Fernando Valley Wednesday, 30 January 2013 Cao Minh Hưng
163 Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ Trong Năm 2012 Thursday, 24 January 2013 Ban Điều Hành CLB Tình Nghệ Sĩ
164 Tường Thuật Về Buổi Ra Mắt Sách "Vui Đời Toán Học" Monday, 14 January 2013 Cao Minh Hưng
165 NHÌN LẠI NHỮNG NỤ CUỜI CỦA CÂU LẠC BỘ TÌNH NGHỆ SĨ TRONG NĂM 2012 Thursday, 03 January 2013 Lưu Anh Tuấn
166 Ban Hợp Ca CLB Tình Nghệ Sĩ - Chương Trình Mừng Giáng Sinh tại Đài VNA-TV ngày 22 tháng 12, 2012 Sunday, 30 December 2012 Cao Minh Hưng
167 Cứu Trợ Cho Nạn Nhân Bão Sandy tại VHN-TV ngày 15 tháng 12, 2012 Sunday, 30 December 2012 Cao Minh Hưng
168 CHÂN DUNG CÂU LẠC BỘ TÌNH NGHỆ SĨ ...Qua ĐẠI NHẠC HỘI CHÂN DUNG VIỆT NAM Sunday, 30 December 2012 Lưu Anh Tuấn
169 Góp Một Bàn Tay trong ĐNH Gây Quỹ Giúp Nạn Nhân Bão Sandy Monday, 10 December 2012 Cao Minh Hưng
170 HỘI ĐỒNG LIÊN TÔN NAM VÀ CÁC HỘI ĐOÀN, ĐOÀN THỂ NAM CALIFORNIA TỔ CHỨC ĐI BỘ GÂY QUỸ BÃO SANDY Monday, 03 December 2012 Nguyễn Ninh Thuận
171 CELEBRATION The end of a successful year Wednesday, 14 November 2012 Trần Phong Vũ
172 Mừng Sinh Nhật Giáo Sư Nguyễn Thanh Liêm Monday, 12 November 2012 Cao Minh Hưng
173 Đêm Nhạc "Trả Ta Sông Núi" Monday, 12 November 2012 Cao Minh Hưng
174 Lễ Tưởng Niệm Cố TT Ngô Đình Diệm tại Tượng Đài Chiến Sĩ Việt Mỹ Saturday, 03 November 2012 Cao Minh Hưng
175 CLB Tình Nghệ Sĩ trong ngày Đại Nhạc Hội HSV- Tự Hào Lịch Sử Văn Hoá Việt Monday, 29 October 2012 Phong Vũ và Cao Minh Hưng
176 CLB Tình Nghệ Sĩ trong Ngày Lễ Vu Lan và Khánh Thành chùa Bảo Quang Monday, 29 October 2012 Ban Biên Tập
177 Chiến dịch "Vận Động Ghi Danh Đi Bầu" và CLB Tình Nghệ Sĩ Monday, 29 October 2012 Ban Biên Tập
178 CLB Tình Nghệ Sĩ Chung Kết Giải Giọng Ca Hay 2012 Friday, 12 October 2012 Bình Sa (trích từ Việt Báo)
179 CHIỀU GLOBAL, CHUNG KẾT THÁNG CHÍN CỦA GIẢI GIỌNG CA HAY 2012 Monday, 24 September 2012 Phong Vu
180 Thông Báo Chương Trình Văn Nghệ của Ban Hợp Ca CLB TNS Thursday, 20 September 2012 Ban Điều Hành CLB TNS
181 KỶ NIỆM JULY 4 th, 2012 Thursday, 05 July 2012 Nguyễn Ninh Thuận
182 "Thi tuyển Giọng Hát Hay 2012, Sơ Kết Số 2, CLBTNS tổ chức" Tuesday, 03 July 2012 Phong Vũ , Trina ThưHa
183 THÁNG SÁU với HƯƠNG SẮC TÌNH THƠ Wednesday, 13 June 2012 phong vu
184 Đại Nhạc Hội Bạn Người Cùi thứ 18 và Những Tấm Lòng ! Tuesday, 05 June 2012 TRINA THƯHÀ
185 Ngày Ấy Bây Giờ - Tiếng hát Thúy Anh Friday, 01 June 2012 phong vu
186 Ngày Ấy Bây Giờ với tiếng hát Thúy Anh Thursday, 03 May 2012 phong vu
187 HOÀI HƯƠNG CUỐI THÁNG TƯ Wednesday, 02 May 2012 Trần Phong Vũ
188 Lễ tưởng niệm 30 tháng 4 tại Tượng Đài Việt Mỹ Monday, 30 April 2012 Trina ThưHà
189 ĐÊM BA MƯƠI THÁNG TƯ, CLB TNS TẠI GLOBAL TV Monday, 23 April 2012 Trina Thư Hà
190 Quốc Hận 30 Tháng 4 Đen tại Global TV 57.8 - Thứ Bảy Apr/21/2012 Friday, 20 April 2012 phong Vu
191 DƯ ÂM HAI NGÀY CHÚA NHẬT Monday, 16 April 2012 phong vu
192 Phóng Sự Kỷ Niệm 2 Năm Thành Lập Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ - 8 tháng 4, 2012 Saturday, 14 April 2012 CLB Tình Nghệ Sĩ
193 Chương Trình Tưởng Niệm 30 Tháng Tư do CLBTNS tổ chức tại Global TV - Apr/21/2012 Saturday, 14 April 2012 phongvu
194 Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ Kỷ Niệm 2 Năm Thành Lập Wednesday, 11 April 2012 Ký giả Thanh Phong
195 Hợp Ca Trong Buổi Lễ Tất Niên của Hội Đồng Hương Bình Dương Sunday, 25 March 2012 Ban Hợp Ca CLB Tình Nghệ Sĩ
196 Chuyện bên lề và phỏng vấn chớp nhoáng các thí sinh trong vòng sơ kết tuyển lựa ca sĩ của CLBTNS Tuesday, 20 March 2012 Trina Thư Hà
197 LẠC CẦM, CHIỀU THI TUYỂN GIỌNG CA HAY NĂM 2012 - CLB TÌNH NGHỆ SĨ Monday, 19 March 2012 phong vu
198 Đêm Nhạc Tháng Ba, "Anh Là Ai?" Saturday, 10 March 2012 CLB Văn Nghệ Viện Việt Học
199 Kỷ Niệm Đệ Nhị Chu Niên CLB TNS, RMS Tuyển tập "Vườn Xuân" và CD Volume 2 "Em & Anh - Kẹo Hồng" Thursday, 08 March 2012 phong vu
200 THI TUYỂN GIỌNG CA HAY 2012 Thursday, 23 February 2012 PHONG VU
 
Page 4 of 5
Username   Password       Forgot password?  Forgot username?  Register / Create an account