CHANGE COLOR
  • Default color
  • Brown color
  • Green color
  • Blue color
  • Red color
CHANGE LAYOUT
  • leftlayout
  • rightlayout
SET FONT SIZE
  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size
Change COLOR/LAYOUT/FONT

Câu Lạc Bộ TÌNH NGHỆ SĨ

TRANG CHÍNH Sinh Hoạt Sinh Hoạt CLB TNS

Sinh Hoạt CLB Tình Nghệ Sĩ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author
101 Hình ảnh CLB TNS trong chương trình Kỷ Niệm 50 Năm Truyền Thông của chị Như Hảo Tuesday, 19 November 2013 Cao Minh Hưng
102 ĐẠI LỄ TƯỞNG NIỆM CỐ TỔNG THỐNG NGÔ ĐÌNH DIỆM Tuesday, 05 November 2013 Hoàng Thụy Văn tường trình. Hình ảnh của NAG Vương Huê.
103 ĐẠI LỄ TƯỞNG NIỆM CỐ TỔNG THỐNG NGÔ ĐÌNH DIỆM Tuesday, 05 November 2013 Hoàng Thụy Văn tường trình. Hình ảnh của NAG Vương Huê.
104 Tường Thuật Về Buổi Họp Mặt Với GS Lưu Trung Khảo Monday, 28 October 2013 Cao Minh Hưng
105 Hình ảnh "Ngày Văn Hóa" do Hội Lê Văn Duyệt Foundation tổ chức Monday, 21 October 2013 NAG Huê Vương
106 Mừng Thượng Thọ Giáo Sư Lưu Trung Khảo Monday, 14 October 2013 Cao Minh Hưng
107 Hình Ảnh Trong Đêm Thắp Nến Yểm Trợ Giáo Xứ Mỹ Yên và Các Nhà Đấu Tranh Dân Chủ Saturday, 12 October 2013 Vương Huê
108 Hình Ảnh Và Video Trong Chương Trình ĐNH Hùng Sử Việt Kỳ 10 Tại VHN-TV Wednesday, 02 October 2013 Nguyệt Lê (photo)
109 Một số hình ảnh buổi thâu hình "Không Gian Tình Nghệ Sĩ" Show số 2 Saturday, 31 August 2013 Cao Minh Hưng
110 Ngày Vu Lan 2013 và Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ Thursday, 29 August 2013 Việt Hải Los Angeles
111 Lễ Vu Lan tại Chùa Điều Ngự, Chùa Phổ Đà và Buổi RMS của NV Mắt Nâu Tuesday, 27 August 2013 Cao Minh Hưng
112 Ban Văn Nghệ CLB Tình Nghệ Sĩ Tham Dự Buổi Gây Quỹ của Đài Phát Thanh "Đáp Lời Sông Núi" Monday, 12 August 2013 Cao Minh Hưng
113 Hương Tình Nghệ Sĩ Tuesday, 16 July 2013 Cao Minh Hưng
114 Hào Khí Diên Hồng và Tình Nghệ Sĩ Sunday, 07 July 2013 Cao Minh Hưng
115 Kỷ Niệm 25 Năm Thành Lập Little Saigon Monday, 17 June 2013 Cao Minh Hưng
116 Kỷ Niệm Buổi Ra Mắt Sách "Mừng Thinh Quang 90" Monday, 10 June 2013 Cao Minh Hưng
117 Hình Ảnh Buổi Thắp Nến Vinh Danh Hai Sinh Viên Nguyễn Phương Uyên và Đinh Nguyên Kha Sunday, 26 May 2013 Huê Vương/Cao Minh Hưng
118 Kịch "Đôi Ta Ngày Vui" Wednesday, 22 May 2013 BBT
119 Hình Ảnh Buổi Ra Mắt Sách "Đức: Tình Yêu Của Một Phóng Viên Dành Cho Một Dân Tộc Nhiều Đau Thương Saturday, 04 May 2013 Cao Minh Hưng
120 Hình ảnh của buổi Đại Lễ Tưởng Niệm Quốc Hận 30-4 Sunday, 28 April 2013 Huê Vương/Cao Minh Hưng
121 Một số hình ảnh và Youtube đêm "Hát Cho Thuyền Nhân và Tương Lai Việt Nam" Wednesday, 17 April 2013 BBT
122 Một Số Hình Ảnh Đêm Thắp Nến Ủng Hộ Các Tôn Giáo và Đồng Bào Trong Nước Monday, 08 April 2013 Cao Minh Hưng
123 Bài Tường Thuật Buổi Tiệc Cảm Tạ Các Thành Viên Trong Ban Văn Nghệ Sau Ngày Đệ Tam Chu Niên CLB TNS Monday, 01 April 2013 Thuý Quỳnh
124 Đại Hội Đệ Tam Chu Niên CLB Tình Nghệ Sĩ Monday, 18 March 2013 Cao Minh Hưng
125 Họp Mặt Tân Niên Quý Tỵ 2013 Wednesday, 20 February 2013 Cao Minh Hưng
126 Cuộc Diễn Hành Tết Quý Tỵ 2013 Thursday, 14 February 2013 Bình Trương
127 Chúc Mừng Năm Mới Quý Tỵ 2013 Saturday, 09 February 2013 Ban Điều Hành CLB TNS và Ban Biên Tập
128 Buổi Trình Diễn Cho Hội Chợ Tết Quý Tỵ 2013 tại San Fernando Valley Saturday, 02 February 2013 Bình Trương
129 Hội Xuân Quý Tỵ 2013 - San Fernando Valley Wednesday, 30 January 2013 Cao Minh Hưng
130 Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sĩ Trong Năm 2012 Thursday, 24 January 2013 Ban Điều Hành CLB Tình Nghệ Sĩ
131 Tường Thuật Về Buổi Ra Mắt Sách "Vui Đời Toán Học" Monday, 14 January 2013 Cao Minh Hưng
132 NHÌN LẠI NHỮNG NỤ CUỜI CỦA CÂU LẠC BỘ TÌNH NGHỆ SĨ TRONG NĂM 2012 Thursday, 03 January 2013 Lưu Anh Tuấn
133 Ban Hợp Ca CLB Tình Nghệ Sĩ - Chương Trình Mừng Giáng Sinh tại Đài VNA-TV ngày 22 tháng 12, 2012 Sunday, 30 December 2012 Cao Minh Hưng
134 Cứu Trợ Cho Nạn Nhân Bão Sandy tại VHN-TV ngày 15 tháng 12, 2012 Sunday, 30 December 2012 Cao Minh Hưng
135 CHÂN DUNG CÂU LẠC BỘ TÌNH NGHỆ SĨ ...Qua ĐẠI NHẠC HỘI CHÂN DUNG VIỆT NAM Sunday, 30 December 2012 Lưu Anh Tuấn
136 Góp Một Bàn Tay trong ĐNH Gây Quỹ Giúp Nạn Nhân Bão Sandy Monday, 10 December 2012 Cao Minh Hưng
137 HỘI ĐỒNG LIÊN TÔN NAM VÀ CÁC HỘI ĐOÀN, ĐOÀN THỂ NAM CALIFORNIA TỔ CHỨC ĐI BỘ GÂY QUỸ BÃO SANDY Monday, 03 December 2012 Nguyễn Ninh Thuận
138 CELEBRATION The end of a successful year Wednesday, 14 November 2012 Trần Phong Vũ
139 Mừng Sinh Nhật Giáo Sư Nguyễn Thanh Liêm Monday, 12 November 2012 Cao Minh Hưng
140 Đêm Nhạc "Trả Ta Sông Núi" Monday, 12 November 2012 Cao Minh Hưng
141 Lễ Tưởng Niệm Cố TT Ngô Đình Diệm tại Tượng Đài Chiến Sĩ Việt Mỹ Saturday, 03 November 2012 Cao Minh Hưng
142 CLB Tình Nghệ Sĩ trong ngày Đại Nhạc Hội HSV- Tự Hào Lịch Sử Văn Hoá Việt Monday, 29 October 2012 Phong Vũ và Cao Minh Hưng
143 CLB Tình Nghệ Sĩ trong Ngày Lễ Vu Lan và Khánh Thành chùa Bảo Quang Monday, 29 October 2012 Ban Biên Tập
144 Chiến dịch "Vận Động Ghi Danh Đi Bầu" và CLB Tình Nghệ Sĩ Monday, 29 October 2012 Ban Biên Tập
145 CLB Tình Nghệ Sĩ Chung Kết Giải Giọng Ca Hay 2012 Friday, 12 October 2012 Bình Sa (trích từ Việt Báo)
146 CHIỀU GLOBAL, CHUNG KẾT THÁNG CHÍN CỦA GIẢI GIỌNG CA HAY 2012 Monday, 24 September 2012 Phong Vu
147 Thông Báo Chương Trình Văn Nghệ của Ban Hợp Ca CLB TNS Thursday, 20 September 2012 Ban Điều Hành CLB TNS
148 KỶ NIỆM JULY 4 th, 2012 Thursday, 05 July 2012 Nguyễn Ninh Thuận
149 "Thi tuyển Giọng Hát Hay 2012, Sơ Kết Số 2, CLBTNS tổ chức" Tuesday, 03 July 2012 Phong Vũ , Trina ThưHa
150 THÁNG SÁU với HƯƠNG SẮC TÌNH THƠ Wednesday, 13 June 2012 phong vu
 
Page 3 of 4
Username   Password       Forgot password?  Forgot username?  Register / Create an account